ดำเนินการซ่อมแซมถนนคอนกรีตเสริมเหล็กสายเลียบคลองแม่พร่อง จุดที่ชำรุดเสียหาย ทรุดตัว แตกร้าว ซึ่งเป็นจุดอันตราย จุดเสี่ยงต่อการเกิดอุบัติเหตุ |
![Responsive image](./system_files/345/bfd39df5465e8c81f3ee19e81be64b9e.jpg) |
องค์การบริหารส่วนตำบลไผ่ล้อม ร่วมกับสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลหมู่ที่6 ดำเนินการซ่อมแซมถนนคอนกรีตเสริมเหล็กสายเลียบคลองแม่พร่อง จุดที่ชำรุดเสียหาย ทรุดตัว แตกร้าว ซึ่งเป็นจุดอันตราย จุดเสี่ยงต่อการเกิดอุบัติเหตุ เพื่อให้สามารถใช้สัญจรได้อย่างปลอดภัย กับผู้ใช้เส้นทาง และบรรเทาความเดือดร้อนของประชาชนในเบื้องต้น
|
|
โพสเมื่อ : 16 มิ.ย. 2565 |
|
|