เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา |
![Responsive image](./system_files/345/383a5f572640745f9e5925a879c75045.jpg) |
วันพฤหัสบดี ที่ 28 กรกฎาคม 2565 นายสมอาจ แก้วคต นายกองค์การบริหารส่วนตำบลไผ่ล้อม พร้อมด้วยรองผู้บริหารท้องถิ่น ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล หัวหน้าส่วนราชการในสังกัด และเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ณ หอประชุมอำเภอลับแล จังหวัดอุตรดิตถ์
|
|
โพสเมื่อ : 10 ส.ค. 2565 |
|
|